Saturday, 21 August 2010

PICTURE OF THE DAY

4 comments:

  1. I just love this chick, Very Smart.

    ReplyDelete
  2. Nawaona Macelebraty wetu!! Nice One

    ReplyDelete
  3. Niko hapa naangalia show yake hapa Star Tv aisee anatisha uyu mtoto.
    Ni ngumu kidogo kuamini kama ni Mtanzania, ila ndo ivo, SHE IS GOOD ROLE MODEL FOR US TANZANIANS YOUNG GIRLS. I LIKE HER na ALIKIBA Pia nampenda jamaniiii plus TID NA OFFCAURSE DADA TEDDY Mwenyewe.

    ReplyDelete
  4. Nimeangalia Show yake Star TV leo, She is cool
    Ila kwanini asije kufanya hii show hapa Bongo??
    Yangu ndo hayo tu kwa leo sister.

    ReplyDelete

SHARETHIS