TONE INTERNET RADIO.... RADIO YA MTANZANIA POPOTE PALE ULIPO....

Tunapenda kulitambulisha watanzania wote waishio popote Duniani kwamba kuanzia sasa wanaweza sikiliza Radio kupitia mtandao yani Internet Buree. Tumeona tufanye hivi kwa kutambua kwamba pamoja na kuwa watanzania wengi wapo hapa nchini na wengi wao kwa sasa wanatumia mtandao na wanapenda sikiliza Radio kupitia mtandao, lakini pia tumezingatia na watanzania wenzetu wanaoishi nje ya nchi wapate Burudani, Habari na mambo mengine mengi kutoka Tanzania. Kupitia Tone Internet Radio watakuwa hawajisikii upweke na kuona kama wapo Tanzania. Pia Tone Radio inawapa wasanii wa Muziki wa aina yoyote Tanzania kuleta nyimbo zao hapa studio na sisi kutangaza kazi zao bure kwa kututumia nyimbo zao kupitia toneinternetradio@yahoo.com . Karibuni sana nyote na pia ukisikiliza Radio mwalike na mwenzako. Pia tunapatikana katika Facebook profile yetu Tanzania Online-Radio

LINK: http://www.toneinternetradio.blogspot.com


Tunatanguliza Shukurani Zetu za Dhati na karibuni sana... Tone Internet Radio Pamoja Tutafika

Comments

  1. Unquestionably consider that that you stated. Your favorite reason appeared to be at the
    net the simplest thing to remember of. I say to you,
    I certainly get annoyed while other folks consider concerns that they plainly
    don't recognize about. You managed to hit the nail upon the top and outlined out the entire thing with no need side-effects , people could take a signal. Will likely be again to get more. Thank you

    My web site - buy a used Car in michigan

    ReplyDelete

Post a Comment