Friday, 21 June 2013

TODAY I'M LOVING: MISS FB OF FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG.





IF YOU LIKE HER DESINGS MTEMBELEE KWENYE BLOG YAKE...


7 comments:

  1. kumbe huyu dada flora lyimo ana akili timamu kabisa ''leo ndiyo nimeamini wabongo siyo watu wazuri maana yule big jitu zima lilimdalilisha sana kwa kusema yeye ni chizi''sasa chizi anaweza kufanya mambo kama haya tena akiwa majuu na hata hana makuu kabisa.I love her buree'flora lyimo you go girl'

    ReplyDelete
  2. I love you flora lyimo fashion police,you are the best of African Print designer,and aceessories''I just come from her blog and I just love it' thanks da Teddy Kaegeles Blog''

    ReplyDelete
  3. I just love the pants suit..how much ?

    ReplyDelete
  4. Amazing !!!great pics!
    Really nice blog!!
    Thanks for sharing!!do u want to Follow each other!?
    CHIC STREET CHOC
    FOLLOW ME ON FACEBOOK

    ReplyDelete
  5. Jamani ANONYMOUS'''Asante sana kwa kuligundua hilo.....chizi ni yeye jamani maana hata hajulikani kama is SHE OR IS HE'''' mbuta nanga"

    ReplyDelete
  6. TO YOU ALL ALSO THANK YOU EVER SO MUCH FOR YOUR KIND COMMENTS,,,AND TEDDY ''SIJUI HATA NIKUSHUKURUJE JAMANI..YOUR JUST MY DDF ''' YANI I CANT WAIT TO KESHA NA WEWE ONE DAY TUKICHEKA HADI KUKU WANUNE..MBUTA NANGA''BE BLESS ALWAYS MY DEARS''ONE LOVE""

    ReplyDelete
  7. MI naomba nikuulize Florakwa mila zetu why ujianike vile, ni umefanya plastic o? surgery au basi tu, si ungesema wa2 waelewe, si wajua wabongo walivowapana, jst say na je una watoto u got sexy boobs. congrat

    ReplyDelete

SHARETHIS